ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ heat resistant thin insulated wire ] การจับคู่ 448 ผลิตภัณฑ์.
UAV 150C 16AWG สายยางซิลิโคนยืดหยุ่น UL3134 600V
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
150C UL3136 ลวดตะกั่วซิลิโคนทองแดงกระป๋อง 305 ม. / ม้วนสำหรับให้แสงสว่าง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
600V 150C Silicone Insulated Tinned copper Wire UL3138 for home appliance
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
600V 150C UL3137 silicon rubber wire Tinned Copper Electric wire for electrical appliance
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
Strand Pinned Copper PFA ฉนวนลวด UL1726 300V 250 องศาแรงดันต่ำ
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | PFA |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ทนต่ออุณหภูมิสูง PFA เคลือบลวดทองแดงกระป๋องไฟฟ้าสำหรับมอเตอร์ระบบความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1709 ฉนวนกันความร้อน FEP ทนต่ออุณหภูมิสูงสายขอเกี่ยวไฟฟ้า |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
200C UL758 26AWG ไฟเบอร์กลาสยางฉนวนไฟฟ้าลวดเกี่ยวลวดเพื่อให้ความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลวดซิลิโคน |
|---|---|
| ขนาด: | 12-26AWG 0.3-1.25 มม. 2 |
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
สายไฟคุณภาพสูง PFA หุ้มฉนวน UL1726 300V 250C 0AWG 7 / 3.20 สายสีแดงสีดำสีเขียว
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | PFA |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
3AWG 7 / 2.21 UL1726 PFA Insulated Wire ลวดทองแดงกระป๋องเครื่องทำความร้อน lighiting ขาวน้ำเงินดำ
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | PFA |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL1726 PFA Insulated Wire 300V 250C ลวดทองแดงกระป๋อง lighiting heater ขาวน้ำเงินดำ
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | PFA |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

