ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ heat resistant thin insulated wire ] การจับคู่ 448 ผลิตภัณฑ์.
600V 150C ทองแดงกระป๋อง XLPE ฉนวนลวดทองแดงตัวนำสำหรับ UAV Heater
| วัสดุ: | XLPE+ ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| มาตรฐาน: | UL758 |
สายไฟฟ้าหลักฐานความร้อนอุณหภูมิสูงอ่อนสำหรับทนต่อเปลวไฟเตาไมโครเวฟ
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | 1-1mil ร้อนโลหะผสมทองแดง |
สายไฟแรงดันสูง 15KV 16 Awg, สายเคเบิลฉนวน UL3239 ความต้านทานกรด
| แรงดันไฟฟ้า: | 15KV |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
200C FEP ลวดทองแดงกระป๋อง UL1330 22AWG มาตรฐาน 300V สำหรับฮีตเตอร์ / มอเตอร์
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดง |
| การกันความร้อน: | fep ฉนวนสายเคเบิล |
สายเคเบิลซิลิโคนกันความร้อนที่มีความยืดหยุ่นเป็นพิเศษหุ้มฉนวนสายเคเบิลสำหรับเครื่องใช้ในบ้าน UL3135
| ชื่อ: | สายฉนวนซิลิโคนยืดหยุ่น |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| มาตรฐาน: | UL758 |
20awg อุณหภูมิสูง 250C AWM UL1726 PFA สายเคเบิลหุ้มฉนวนเทฟลอน
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
สายเคเบิลหุ้มฉนวนยืดหยุ่น FEP ทองแดงกระป๋อง 600V สำหรับเครื่องทำความร้อนเครื่องใช้ในบ้าน
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดง |
| ฉนวนกันความร้อน: | fep ฉนวนสาย |
ไฟฟ้าแรงสูง FEP ลวด ทองแดงกระป๋อง Ul1330 7 AWG 600V/200C
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดง |
| ฉนวนกันความร้อน: | fep ฉนวนสายเคเบิล |
ลวดไฟฟ้า FEP อุณหภูมิสูงทองแดงกระป๋อง 28AWG 600V / 200C สำหรับฮีตเตอร์
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดง |
| ฉนวนกันความร้อน: | fep ฉนวนสายเคเบิล |
สายเคเบิลทองแดงชุบนิกเกิลหุ้มฉนวน PFA อุณหภูมิสูง 1AWG สำหรับมอเตอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พีเอฟเอ ไวร์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 450/750V |
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงนิกเกิล |

