ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ heat resistant thin insulated wire ] การจับคู่ 448 ผลิตภัณฑ์.
โฟกซ์เบิ้ลและน่าเชื่อถือ ไฟเบอร์กล๊าส กันแดง สายทองแดง สายดํา
| ชนิดลวด: | ทองแดง |
|---|---|
| ขนาดตัวนำ: | 18 AWG |
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
16-32AWG ลวดเทฟลอนที่มีความยืดหยุ่นหุ้มฉนวนตัวนำทองแดงกระป๋อง UL1860
| แรงดันไฟฟ้า: | 150V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
10KV ลวดความร้อนที่อุณหภูมิสูง, ซิลิโคนเสื้อลวด UL3634 ทนต่อสารเคมี
| แรงดันไฟฟ้า: | 10000V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงชุบนิกเกิล |
0.75 มม. ยืดหยุ่นยางซิลิโคนเคลือบลวดยืดหยุ่นสำหรับไฟ LED
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V / 500V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
UL1591 เคลือบเทฟลอน FEP ฉนวนลวด 300V ทองแดงกระป๋องสำหรับเครื่องทำความร้อน
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, เครื่องใช้ไฟฟ้า, สายไฟ, เครื่องใช้ในบ้าน |
ทนไฟ 250C ซิลิโคนยางฉนวนลวด 18 AWG UL3251 รอยขีดข่วนหลักฐาน
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงชุบนิกเกิล |
ฉนวนน้ำมันลวดที่มีความยืดหยุ่นทนความร้อนฉนวนลวด 1.0mm 180C 750V VDEH05SS-K
| แรงดันไฟฟ้า: | 450V / 750V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
สายไฟ 600V 250C AWM 14 AWG, สายขอเกี่ยวอุณหภูมิสูง UL10362
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
UL3173 ฉนวน XLPE หุ้มฉนวนสายไฟสายไฟสำหรับเครื่องกำเนิดไฟฟ้า20AWG
| วัสดุ: | XLPE+ ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| มาตรฐาน: | UL758 |
สายฉนวนยางซิลิโคน 150 องศา 24awg สำหรับไฟหน้า 600V UL 3137
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

