ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ heat resistant thin insulated wire ] การจับคู่ 448 ผลิตภัณฑ์.
Nickel Plated UL1330 Flexible Electrical Wire Tinned Copper Conductor 200C
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1330 30AWG FEP ฉนวนลวดเคลือบลวด |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
AWM3135 18 AWG สายซิลิโคนหุ้มฉนวนสำหรับการอนุมัติ UL ทนความร้อนไฟหน้า
| ชื่อ: | 18 AWG สายหุ้มฉนวนซิลิโคน |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้าน, ไฟหน้า |
ฉนวนสายไฟฟ้าอุณหภูมิสูงฉนวน AWM มาตรฐาน UL 758
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL 1726 Copper PFA ฉนวนลวดมอเตอร์ไฟฟ้าคดเคี้ยวลวดสำหรับเครื่องทำความร้อนอุตสาหกรรม
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, เครื่องใช้ไฟฟ้า, สายไฟ, เครื่องใช้ในบ้าน |
26AWG Pvc ติดเคเบิล UL1015 600V 105C ติดเคเบิลกันไฟ
| ชื่อสินค้า: | ลวดพีวีซี |
|---|---|
| ผู้ขับ: | ทองแดงกระป๋อง |
| การกันความร้อน: | PVC |
ลวดทนความร้อนซิลิโคนหุ้มฉนวนยางสำหรับตู้เย็น 12 Awg 600V
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ฉนวนยางซิลิโคนทนความร้อนสำหรับตู้เย็น 12 Awg 600V
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
26awg ไฟเบอร์กลาสอุณหภูมิสูงฉนวนลวด ul3122 ลวดทองแดงชุบนิกเกิลสำหรับเซ็นเซอร์
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาส |
ฉนวนกันความร้อนลวดความร้อนสีเขียว, ลวดตะกั่ว 1.5 มม. ที่มีความยืดหยุ่น VDEH05SJ-K
| แรงดันไฟฟ้า: | 450V / 750V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
250C 0.5 มิลลิเมตร VDE8298 เทฟลอนลวดฉนวน ROHS REACH ใบรับรองลวดความร้อน
| แรงดันไฟฟ้า: | 450V / 750V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |

