ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ heat resistant thin insulated wire ] การจับคู่ 448 ผลิตภัณฑ์.
UL1726 4 / 0AWG เกลียวแรงดันต่ำทองแดงกระป๋อง PFA ฉนวนลวดแดงขาวน้ำเงินดำ
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | PFA |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
22AWG ลวดที่มีความยืดหยุ่น UL3136 ยางซิลิโคนฉนวนลวดตัวนำที่เป็นของแข็ง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26AWG, 24AWG, 22AWG, 20AWG |
600 โวลต์ลวด UL3240 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวดสำหรับเครื่องใช้ในบ้านขนาดเล็ก
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 28-10AWG |
ซูเปอร์ยืดหยุ่นลวด UL3367 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนตัวนำทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26-10AWG |
20awg ยืดหยุ่น UL 3132 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวดทองแดงกระป๋อง
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
อุณหภูมิในการทำงานสูงยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวด UL3253 250C
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
| ขนาด: | 30-12AWG |
สายแก้วหุ้มฉนวนอุณหภูมิสูงสำหรับเครื่องทำความร้อน UL758 UL1581 มาตรฐาน
| ฉนวนกันความร้อน: | ไมกา |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิลหรือนิกเกิลบริสุทธิ์ |
| Jaket: | การถักเปียไฟเบอร์กลาส |
VDE VDE H05S-K สายยางซิลิโคนแกนเดี่ยวที่มีความยืดหยุ่นสายเคเบิลหุ้มฉนวนทนความร้อนดำขาวแดง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
8 Awg 125C XLPE แรงดันสูงสาย 600V UL3195 ทนความร้อน
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 125 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
การประยุกต์ใช้ความร้อนลวดฉนวนทองแดง FEP 16AWG
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า: | 30V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 105 องศา |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |

