ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ heat resistant thin insulated wire ] การจับคู่ 448 ผลิตภัณฑ์.
PFA ลวดเทฟลอน 150C ลวดความร้อนเครื่องใช้ทนความร้อน, สายเคเบิลหุ้มฉนวน E239689 UL 1858
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฉนวน UL1858 ทนความร้อนสูง l ลวดตะขอเกี่ยวไฟฟ้า |
|---|---|
| สี: | สีทั้งหมด |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิเกิล |
สายไฟฟ้าถักแก้วซิลิโคน UL3122 สายไฟฟ้าทนความร้อน 200c
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
ลวดฉนวนยางซิลิโคน 150deg 24awg สำหรับไฟหน้า 600V UL 3137
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL569 สายไฟฉนวนพีวีซี 1.50 มม. ตัวนำทองแดงกระป๋อง
| หมายเลขรุ่น:: | UL1569 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน:: | สายไฟภายในสำหรับเครื่องใช้ไฟฟ้า ฯลฯ |
| ประเภทตัวนำ:: | ควั่น |
แรงดันสูง 600V บางเทฟลอนลวดตะกั่ว, FEP ฉนวนลวด UL1901 200 ℃
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
multicore 200C UL20604 / 20711 FEP ลวดเทฟลอนหุ้มฉนวนสำหรับบ้านถือ
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
อุณหภูมิสูง 1.5 มม. VDE8207 สายหุ้มฉนวนเทฟลอนทนทานน้ำมันสาย FEP
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
ความต้านทานน้ำมัน FEP ฉนวนลวดทองแดงกระป๋อง 300V สำหรับแสงสว่าง
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, เครื่องใช้ไฟฟ้า, สายไฟ, เครื่องใช้ในบ้าน |
อุณหภูมิสูง PFA ลวดเทฟลอนหุ้มฉนวน 26 AWG UL1859 บรรจุม้วน
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
2-7pins อุณหภูมิสูง UL20262 FEP ฉนวนเทฟลอนลวดสำหรับผลิตภัณฑ์ความร้อนไฟฟ้า
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |

