ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ high temperature silicone rubber tubing ] การจับคู่ 106 ผลิตภัณฑ์.
UL3512 High Temperature Silicone Insulated Wire with 200C Rating and Round Shape for Industrial Applications
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยาง |
| แรงดันไฟฟ้า: | 600 โวลต์ |
สายไฟหุ้มฉนวนยางซิลิโคน UL3136 ทนอุณหภูมิ 150 องศาเซลเซียส แรงดันไฟฟ้า 300 โวลต์ และตัวนำทองแดงเคลือบดีบุก
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงทินเนอร์ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
UL3071 ยืนยัน 600V 200C อุณหภูมิสูง สายสับซ้อนซิลิโคนไฟเบอร์กล๊าสสําหรับเครื่องทําความร้อนแบบคอนเวกชั่น
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิที่ได้รับการจัดอันดับ: | 200 องศา |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
UL3074 12AWG 200C 600V อุณหภูมิสูง สายสับซิลิโคนไฟเบอร์กล๊าส สําหรับเตาอบและเครื่องต้มลึก
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 12 awg |
| วัสดุฉนวน: | ซิลิโคน |
สายไฟฉนวนซิลิโคนทนอุณหภูมิสูง UL3530 พร้อมตัวนำทองแดงเคลือบดีบุกสำหรับงาน 200C
| วัสดุตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 1 AWG, 2 AWG, 4 AWG, 6 AWG, 8 AWG, 10 AWG, 12 AWG, 14 AWG, 16 AWG, 18 AWG, 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 2 |
| วัสดุฉนวน: | ซิลิโคน |
UL3074 12AWG 600V 200C สายทองแดงผสมใยแก้วยางซิลิโคนสําหรับเครื่องล้างความชื้นและเครื่องอบอุ่น
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 12 awg |
| วัสดุฉนวน: | ยาง |
UL3142 150C 600V 12AWG สายไฟประปาทองแดงซิลิโคนยางปูน
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงทินเนอร์ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 12 AWG, 14 AWG, 16 AWG, 18 AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
UL 200C Silicone Rubber Insulated Wire UL3512 305m/ Roll High Temp Silicone Wire
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3512 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
610m/ Roll Silicone Rubber Insulated Wire VDE UL3135 Flexible Silicone Wire 26AWG
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ° C |
| MOQ: | 3050M |
Electrical Appliance Silicone Rubber Insulated Wire 600V 18awg UL3134 150C
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

