ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ high temperature silicone rubber tubing ] การจับคู่ 106 ผลิตภัณฑ์.
UL3219 0.78mm Silicone Rubber Insulated Wire 150C Nickel Copper Wire
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
1.15mm Silicone Rubber Insulated Wire 250C UL3251 High Temperature
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |
UL3142 Silicone Rubber Insulated Wire 150C 305m/ Roll Tinned Copper Electrical Wire
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
200C UL Silicone Rubber Insulated Wire UL3240 305m/ Roll Tinned Copper Wire
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
สายฉนวนยางซิลิโคน 150 องศา 24awg สำหรับไฟหน้า 600V UL 3137
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดฉนวนยางซิลิโคน 150deg 24awg สำหรับไฟหน้า 600V UL 3137
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายไฟซิลิโคนยาง 10AWG 1050/0.08 ทองแดงเคลือบดีบุก UL758
| Conductor Material: | Tinned Copper wire |
|---|---|
| Insulation Material: | Silicone Rubber |
| Rated Voltage: | 600V |
สายไฟซิลิโคนยาง 8AWG UL3512 ทองแดงเคลือบดีบุก 200C
| Temperature rating: | 200C |
|---|---|
| Conductor material: | Tinned Copper wire |
| Insulation material: | Silicone Rubber |
UL3130 300V ความดันเรียง 150C อุณหภูมิเรียง สายนําทองแดงกระป๋อง ซิลิโคนยางยางไฟเบอร์กล๊าส สายผสม
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 18 AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยาง |
UL3512 12AWG สายดัดกันซิลิโคน Super Soft สายดัดกันซิลิโคน 660/0.08 ทองแดงกระป๋องสําหรับการใช้งานอุณหภูมิสูง
| วัสดุตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ: | 600V |
| ประเภทตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

