ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ high temperature silicone rubber tubing ] การจับคู่ 106 ผลิตภัณฑ์.
ปลอกยางซิลิโคนท่อยืดหยุ่นอุณหภูมิสูงสำหรับอาหารสำหรับเครื่องชงกาแฟ
| อุณหภูมิ: | 180-250 ซ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300-6000V |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 100m ต่อม้วน |
ลวดฉนวนยางซิลิโคน 150deg 24awg สำหรับไฟหน้า 600V UL 3137
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายไฟหุ้มฉนวนซิลิโคน Super Soft 14AWG ทนแรงดัน 600V และทนอุณหภูมิ 200C สำหรับใช้งานในยานยนต์
| วัสดุตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 14AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
สายซิลิโคน 6AWG UL3512 ทนความร้อน 200C สายทองแดงเคลือบดีบุก
| Temperature rating: | 200C |
|---|---|
| Shape: | ROUND |
| Diameter: | 6AWG |
6 Core 7 Core 8 Core Silicone Insulated Multicore Wire with UL Standard and Copper Conductor for Heating Applications
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยาง, ยางซิลิโคน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 300 V |
VDE H05S-K 1.00mm2 Flexible Insulated Wire 450/750V High Voltage 180C
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL758 สายซิลิโคนมาตรฐานที่มีความทนทานต่ออุณหภูมิ 200 °C และสายนําทองแดงกระป๋องสําหรับเครื่องใช้ในบ้าน
| วัสดุตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 12 AWG, 20 AWG, 22 AWG, 14 AWG, 24 AWG, 8 AWG, 16 AWG, 18 AWG, 6 AWG, 2 AWG, 4 AWG, 26 AWG |
| วัสดุฉนวน: | ซิลิโคน |
UL3069 สายกันความร้อน 600V ความแรงดัน 150C ความร้อนและสายนําทองแดงกระป๋อง
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 20AWG, 22AWG, 24AWG, 26AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยาง |
UL3122 200C 300V 16-26AWG ทองแดงกระป๋อง สีซิลิโคน สายใยแก้วผสมสําหรับเครื่องใช้ในบ้าน
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงทินเนอร์ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 12 awg |
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
250C UL3253 Nickel Plated Copper Wire Silicone Rubber 300V 305m/ roll
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |

