ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ high temperature silicone rubber tubing ] การจับคู่ 106 ผลิตภัณฑ์.
UL3069 รับรอง 150C ความทนความร้อน 600V ความกระชับกําลังปรับระดับ สายสับซ้อนซิลิโคนใน 305m / รอลล์
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| ตัวเลือกเส้นผ่านศูนย์กลาง: | 20AWG, 22AWG, 24AWG, 26AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยาง |
UL8207 FEP Wire 300V 180C High Temperature Heat Resistant Sensing Wire for Sensor Applications
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 10 AWG, 12 AWG, 14 AWG, 16 AWG, 18 AWG, 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 26AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยาง |
สายไฟ FEP UL10064 พร้อมขนาด AWG หลายขนาด แรงดันไฟฟ้า 30V และอุณหภูมิ 105°C สำหรับสายเชื่อมต่อภายในหรือภายนอก
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 16 AWG, 18 AWG, 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 26AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยาง |
22awg UL3320 สายเคเบิลหุ้มฉนวน XLPE ขอเกี่ยวสายใบรับรอง UL
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 90 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
22awg UL3320 สายเคเบิลหุ้มฉนวน XLPE ขอเกี่ยวสายใบรับรอง UL
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 90 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
22WAG UL1858 PFA อุณหภูมิสูงฉนวนเทฟลอนลวด 150 องศา
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
UL20723 FEP Multi Core Wire with FEP Insulation for High Temperature Applications in UAV Robots and Industrial Equipment
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| ตัวเลือกเส้นผ่านศูนย์กลาง: | 2X22, 2X18, 2X20, 3X18, 3X20, 3X22, 4X18, 4X20, 4X22, 5X18, 5X20, 5X22, 6X18, 6X20, 6X22, 7X18, 7X20 |
| วัสดุฉนวน: | ก.พ |
UL1927 สายไฟฟ้า FEP ที่มีแรงดัน 30V และอุณหภูมิ 105°C สําหรับวงจรประเภท 2 ในอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 16 AWG, 18 AWG, 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 26AWG |
| วัสดุฉนวน: | ก.พ |
VDE0250 เครื่องเชื่อมไฟฟ้า FEP ความร้อนสูง 750V 200C ที่ได้รับการรับรองสําหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรมและหุ่นยนต์ UAV
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 2X0.5, 2X0.75, 2X1.00, 2X1.5, 2X2.00, 2X2.50, 3X0.50, 3X0.75, 3X1.00, 3X1.50, 3X2.00, 3X2.50, 4X0.50 |
| วัสดุฉนวน: | ก.พ |
UL8298 สาย PFA ที่มีสารนําแข็งและรูปร่างกลมสําหรับอุปกรณ์การแพทย์และการใช้งานในอุณหภูมิสูง
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 10 AWG, 12 AWG, 14 AWG, 16 AWG, 18 AWG, 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 26AWG |
| วัสดุฉนวน: | กฟผ |

