ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ tinned copper silicone electrical cable ] การจับคู่ 427 ผลิตภัณฑ์.
10KV UL3122 Flexible Electrical Wire 300V 200C Silicone Rubber Wire
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดทนความร้อนซิลิโคนหุ้มฉนวนยางสำหรับตู้เย็น 12 Awg 600V
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
100 ม. / ม้วน UL3239 สายยางซิลิโคนสายซิลิโคนแรงสูง 6KV
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
VDE 300V 0.35 มม. สายยางซิลิโคนทางการแพทย์ UL758.5
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
ยางซิลิโคน CSA 0.5-4.0sqmm ลวดฉนวนยืดหยุ่น UL3512
| ขนาด: | 0.5-4.0sqmm |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
ลวดถักไฟเบอร์กลาสยางซิลิโคน 1.25 มม. UL3135 Stranded
| ชื่อ: | สายซิลิโคนแรงดันสูง |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้านไฟหน้า |
สายฉนวนยางซิลิโคนอุณหภูมิสูง AWG 18 เครื่องใช้ไฟฟ้า UL 3367
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
200.C UL ซิลิโคนเชือกเชือกเชือก 0.08 เสื้อในดํา ขาว แดง น้ําเงิน น้ําตาลเขียว
| Material: | Silicone |
|---|---|
| UL Listed: | Yes |
| Color: | Black, White, Red, Brown, Green, Blue |
ฉนวนทองแดงคู่สายฉนวน FEP อุณหภูมิสูง 22 AWG
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, เครื่องใช้ไฟฟ้า, สายไฟ, เครื่องใช้ในบ้าน |
14 AWG ลวดเคลือบซิลิโคนแบบยืดหยุ่น UL3135 สายเคเบิลทนความร้อนของมอเตอร์
| วัสดุ: | ยางซิลิโคนเคลือบทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| มาตรฐาน: | UL758 |

