ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ tinned copper silicone electrical cable ] การจับคู่ 427 ผลิตภัณฑ์.
300/500V Multi Core Silicone ทองแดง สายไฟฟ้า สายไฟ 1 มม 1.5 มม 2.5 มม 4 มม 6 มม 10 มม
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
22 Awg ซิลิโคนไฟเบอร์กลาสลวดทองแดงหุ้มฉนวน UL 3122 ทนอุณหภูมิสูง
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
ครัวเรือน 2 Core สายไฟฟ้า, FEP / PFA สายไฟฟ้าและสายอุตสาหกรรม
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP หรือ PFA |
300V 150c 22awg ลวดทองแดงเคลือบซิลิโคน UL758
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 22AWG |
UL3512 Flexible Silicone Insulated Wire VDE XLPE 200C 600V 305m/ Roll
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
ฉนวนกันความร้อนลวดความร้อนสีเขียว, ลวดตะกั่ว 1.5 มม. ที่มีความยืดหยุ่น VDEH05SJ-K
| แรงดันไฟฟ้า: | 450V / 750V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
สายลำโพงหุ้มฉนวนเครื่องใช้ในบ้าน, ลวดตะกั่วทดสอบยาง UL 4330
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
UL3122 สายฉนวนทองแดง Tinner 300V 200 ℃ UL758 สำหรับ Linghting
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
สายไฟหุ้มฉนวนซิลิโคนแรงดันสูง พิกัดแรงดัน 1000V และกระแสไฟขนาดใหญ่สำหรับระบบกักเก็บพลังงาน
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยาง |
| ประเภทตัวนำ: | ที่ติดอยู่ |
OEM 30 Awg ที่กำหนดเองสายไฟฟ้าและสายเคเบิลฉนวนกันความร้อนซิลิโคน 30 โวลต์ 150C ทนกรด
| แรงดันไฟฟ้า: | 30V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |

