ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ tinned copper silicone electrical cable ] การจับคู่ 427 ผลิตภัณฑ์.
UL3135 600V 200C สายกันซิลิโคน 16AWG - 30AWG สายไฟฟ้า
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
7 แกน 200C FEP เทฟลอนสายเคเบิลหุ้มฉนวนลวดควบคุมแรงดันสูง UL4389
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
UL3122 Silicone Insulated Wire 300V 200C High Temperature 18 AWG for Home Appliance and Industrial Use
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 300 V |
ทนทานยืดหยุ่น 18-26 Awg ลวดทองแดง / ความร้อนหลักฐานสายไฟฟ้า UL3172
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาส |
200C UL3122 Fiberglass Insulation Electrical Wire 2.66mm Dia For Heating Lead
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาสและยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
UL3075 600V ความแรงดัน 200C ความร้อน 10AWG กว้างยืดหยุ่นสูง สายสับซ้อนยางซิลิโคนใยแก้ว
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 10AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยาง |
22awg UL3320 สายเคเบิลหุ้มฉนวน XLPE ขอเกี่ยวสายใบรับรอง UL
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 90 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
UL3069 รับรอง 150C ความทนความร้อน 600V ความกระชับกําลังปรับระดับ สายสับซ้อนซิลิโคนใน 305m / รอลล์
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| ตัวเลือกเส้นผ่านศูนย์กลาง: | 20AWG, 22AWG, 24AWG, 26AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยาง |
ลวดเตาไฟฟ้าสีขาว, UL3075 ลวดทองแดงตีเกลียว 10 Awg
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว |
10KV UL3304 ไฟเบอร์กลาสหุ้มลวดทองแดงสำหรับผลิตภัณฑ์ความร้อนแรงดันสูง
| แรงดันไฟฟ้า: | 10000V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาส |

