ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ tinned copper silicone electrical cable ] การจับคู่ 427 ผลิตภัณฑ์.
16 awg 600V 105C UL1015 สายลวดทองแดงหุ้มฉนวน PVC Hook Up Cable
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 105 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
UL4291 สายยางซิลิโคน 300V 200C FT2 เครื่องใช้ในบ้าน Light
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
20-26 Awg สายไฟที่กำหนดเองทนน้ำมันสำหรับผลิตภัณฑ์ความร้อน UL4297
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
สายเชื่อมต่อตะขอ XLPE 16 Awg ที่ยืดหยุ่นพร้อมตัวนำทองแดงดีบุก UL3321
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
150C UL758 สายซิลิโคนไฟฟ้าสำหรับใช้ในครัวเรือน 26AWG VDE สำหรับอาคาร
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | เขียว |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
UL20262 FEP Multi Core Wire 300V 200C High Temperature with Tinned Copper Conductor for UAV Robot and 3D Printer Wiring
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| ตัวเลือกเส้นผ่านศูนย์กลาง: | 2X22, 2X18, 2X20, 3X18, 3X20, 3X22, 4X18, 4X20, 4X22, 5X18, 5X20, 5X22, 6X18, 6X20, 6X22, 7X18, 7X20 |
| วัสดุฉนวน: | ก.พ |
305 ม. / ม้วน 26AWG UL3172 สายซิลิโคนถักด้วยไฟเบอร์กลาส
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางทำจากซิลิคอน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 18-26AWG |
200C อุณหภูมิสูง UL3122 18AWG สาย XLPE ไฟฟ้า 300V
| ชื่อ: | ลวดซิลิโคน |
|---|---|
| แบบ: | AWM3122 |
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
ไฟเบอร์กลาส UL3122 สายฉนวนยางซิลิโคน 200C 300V
| สินค้า: | สายถักซิลิโคนไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| สี: | ขาว น้ำเงิน ดำ แดง เหลือง เขียว |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดฉนวนไฟฟ้า PFA แบบบางพิเศษอุณหภูมิสูงสำหรับเครื่องเป่าผม 26 AWG
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, เครื่องใช้ไฟฟ้า, สายไฟ, เครื่องใช้ในบ้าน |

