ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ uav light silicone insulated copper wire ] การจับคู่ 131 ผลิตภัณฑ์.
26awg XLPE 150C 600V ลวดฉนวนซิลิโคน UL3134 ลวดตัวนำทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL3140 20AWG 150C ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน 305 ม. / ม้วนสายเคเบิลทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
600V 150C UL758 ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน UL3141 Copper Electric Wire
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL1180 300V 200C 10-32AWG FEP สายไฟฟ้าประกอบความละเอียดสําหรับสายไฟฟ้าหุ่นยนต์ปูนอุตสาหกรรม
| การใช้งาน: | อุปกรณ์บ้าน / เครื่องทําความร้อน / ไฟฟ้า / UAV |
|---|---|
| มาตรฐาน: | UL758 |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วัน |
UL3122 300V 200C 16-24AWG ใยแก้วซิลิโคนยางกันไฟฟ้า FT2 สําหรับเซ็นเซอร์อุณหภูมิสูง
| การใช้งาน: | เครื่องใช้ในบ้าน / เครื่องทำความร้อน / โคมไฟ / Uav |
|---|---|
| มาตรฐาน: | UL758 |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วัน |
E239689 UL3222 สายยางหุ้มฉนวนยางซิลิโคน 300v 150C FT2 Black Uav Lighting
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
UL3251 สายยางซิลิโคน 600v 250C 18AWG FT2 เครื่องใช้ในบ้าน Uav Lighting
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
UL3251 สายยางซิลิโคน 600v 250C 18AWG FT2 เครื่องใช้ในบ้าน Uav Lighting
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
UL3223 สายยางซิลิโคน 300v 150C E239689 FT2 เครื่องใช้ในบ้าน Uav Lighting
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
UL3239 สายยางซิลิโคน 3kv 200C 20AWG FT2 Black Home Appliance Uav Lighting
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |

