ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ uav light silicone insulated copper wire ] การจับคู่ 131 ผลิตภัณฑ์.
UL3141 สายยางซิลิโคนกระป๋อง 600v 150C 20AWG FT2 Black Uav Lighting
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
UL3172 สายยางซิลิโคน 600v 200C 26AWG FT2 เครื่องใช้ในบ้านสีดำ uav lighting
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
สายยางซิลิโคน UL3141 600v 150C 24AWG FT2 เครื่องใช้ในบ้านสีดำ uav lighting
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
UL3140 สายยางซิลิโคน 300v 150C 26AWG FT2 เครื่องใช้ในบ้านสีดำ uav lighting
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
UL3138 สายยางซิลิโคน 600V 150C 16AWG สีดํา เครื่องใช้ในบ้าน UAV Lighting
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
UL3136 สายยางซิลิโคน 300V 150C 0-26AWG สายอุณหภูมิสูง สีดํา เครื่องใช้ในบ้าน UAV Lighting
| ชื่อสินค้า: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| ผู้ขับ: | ทองแดงกระป๋อง |
| การกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
600V 200C Silicone Rubber Insulated Wire Tinned Copper UL3135 for home appliance
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ° C |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3122 ลวดฉนวนยืดหยุ่น 16AWG ตัวนำทองแดงสายไฟเบอร์กลาสถักเปีย
| วัสดุฉนวน: | ซิลิโคน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายไฟฟ้าซิลิโคน |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
silicone rubber insulated wire 12-30AWG for electrical appliance with blace red color
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
1.15mm Silicone Rubber Insulated Wire 250C UL3251 High Temperature
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |

