ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ uav light silicone insulated copper wire ] การจับคู่ 131 ผลิตภัณฑ์.
26AWG Pvc Insulated Cable UL1015 600V 105C Fire Resistant Cable
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลวด PVC |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
26AWG Pvc ติดเคเบิล UL1015 600V 105C ติดเคเบิลกันไฟ
| ชื่อสินค้า: | ลวดพีวีซี |
|---|---|
| ผู้ขับ: | ทองแดงกระป๋อง |
| การกันความร้อน: | PVC |
PFA UL1726 Flexible Insulated Wire 305m/ Roll High Temperature Wire
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1726 ฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูง l ความต้านทานไฟฟ้าขอเกี่ยวสาย |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
300V 150C Flexible Electrical Wire UL1333 26AWG FEP Insulated Wire
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1333 26AWG FEP ฉนวนลวดเคลือบลวด |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
VDE0250 เครื่องเชื่อมไฟฟ้า FEP ความร้อนสูง 750V 200C ที่ได้รับการรับรองสําหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรมและหุ่นยนต์ UAV
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 2X0.5, 2X0.75, 2X1.00, 2X1.5, 2X2.00, 2X2.50, 3X0.50, 3X0.75, 3X1.00, 3X1.50, 3X2.00, 3X2.50, 4X0.50 |
| วัสดุฉนวน: | ก.พ |
200C UL758 High Voltage Electrical Wire UL1901 FEP Insulated Wire
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
UL1330 FEP Insulation high temperature appliance wire Tinned Copper Conductor 200C
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1330 30AWG FEP ฉนวนลวดเคลือบลวด |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
UL3122 สายถักไฟเบอร์กลาสฉนวนยางซิลิโคน 305ม./ม้วน
| แบบอย่าง: | UL3122 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| เสื้อแจ็กเกต: | ไฟเบอร์กลาส |
VDEH05S-K CCC ฉนวนยางซิลิโคนลวด 450 750V 180C สำหรับไฟฟ้า
| แรงดันไฟฟ้า: | 450 / 750V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180C |
| การประยุกต์ใช้งาน: | เครื่องทำความร้อน/มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า/UAV/หุ่นยนต์/ไฟฟ้าอุตสาหกรรมฯลฯ |
UL3135 VDE 200C 600V สายเคเบิลทองแดงกระป๋องยางซิลิโคนหุ้มฉนวน 305 ม. / ม้วน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |

