ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ uav light silicone insulated copper wire ] การจับคู่ 131 ผลิตภัณฑ์.
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคน 150C UL3212 305 ม. / ม้วนสายเคเบิลทองแดงกระป๋อง UL
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL3253 250C สายเคเบิลทองแดงชุบนิกเกิล 305 ม. / ม้วนลวดเคลือบซิลิกอน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |
200C UL3367 สายเคเบิลหุ้มฉนวนทองแดงกระป๋อง 18AWG VDE สำหรับเครื่องกำเนิดไฟฟ้า
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
600V 150C UL3137 ลวดหุ้มซิลิโคน 305 ม. / ม้วนสายไฟทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL3142 600V 305m / ม้วนสายยางซิลิโคน 150C สายไฟทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
สายทองแดงชุบนิกเกิลไฟเบอร์กลาส 305 ม. / ม้วน UL3219 ลวดเคลือบซิลิกอน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
305 ม. / ม้วน UL3253 ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคน 1-11 มม. เครื่องทำความร้อน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง 250C UL3251 สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |
ยางซิลิโคน UL3068 ฉนวนสายไฟเบอร์กลาส 30AWG
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3068 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคนไฟเบอร์กลาสถัก |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL10362 600V 250C 4-26AWG สายไฟฟ้าประกอบความละเอียด PFA VW-1 สําหรับสายไฟฟ้าหุ่นยนต์ปูนอุตสาหกรรม
| การใช้งาน: | เครื่องใช้ในบ้าน / เครื่องทำความร้อน / โคมไฟ / Uav |
|---|---|
| มาตรฐาน: | UL758 |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วัน |

