ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ uav light silicone insulated copper wire ] การจับคู่ 131 ผลิตภัณฑ์.
22AWG FT2 สายยางซิลิโคนสีเขียว UL3212 600v 150C สำหรับเครื่องใช้ในบ้าน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
UL3529 สายยางซิลิโคนสาย 600v 150C 18AWG FT2 Black Uav Lighting
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
CSA UL3135 ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคนแบบยืดหยุ่น 16AWG 305M / ม้วน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3135 |
|---|---|
| สี: | ดำ ขาว แดง |
| ฉนวนกันความร้อน: | ซิลิโคน |
600V 150C Silicone Insulated Tinned copper Wire UL3138 for home appliance
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
150C 12awg UL3134 ลวดทองแดงกระป๋อง UAV OEM ODM
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ฉนวนทองแดงคู่สายฉนวน FEP อุณหภูมิสูง 22 AWG
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, เครื่องใช้ไฟฟ้า, สายไฟ, เครื่องใช้ในบ้าน |
UAV 150C 16AWG สายยางซิลิโคนยืดหยุ่น UL3134 600V
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
E239689 UL1727 Flexible Insulated Wire PFA 600V 250C Rubber Tinned Copper
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฉนวน UL1727 อุณหภูมิสูง l ความต้านทานสายไฟฟ้า |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
Flexible 305m/ Roll PFA Hook Up Wire UL1726 250C 300V Tinned Copper
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1726 ฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูง l ความต้านทานไฟฟ้าขอเกี่ยวสาย |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
UL1330 600V 200C 6-26AWG FEP ติดต่อสายไฟฟ้า FT1 สําหรับการส่องแสงหุ่นยนต์ปูนอุตสาหกรรม
| การใช้งาน: | เครื่องใช้ในบ้าน / เครื่องทำความร้อน / โคมไฟ / Uav |
|---|---|
| มาตรฐาน: | UL758 |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วัน |

