ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ ul3530 silicone insulated wire ] การจับคู่ 7 ผลิตภัณฑ์.
สายไฟฉนวนซิลิโคนทนอุณหภูมิสูง UL3530 พร้อมตัวนำทองแดงเคลือบดีบุกสำหรับงาน 200C
| วัสดุตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 1 AWG, 2 AWG, 4 AWG, 6 AWG, 8 AWG, 10 AWG, 12 AWG, 14 AWG, 16 AWG, 18 AWG, 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 2 |
| วัสดุฉนวน: | ซิลิโคน |
ทนกรดซิลิโคนลวดฉนวน UL3530 150C หรือ 200C อุณหภูมิในการทำงาน
| ชื่อ: | ลวดหุ้มซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26-1AWG |
10AWG FT2 สายยางซิลิโคนสีดำตัวนำทองแดงกระป๋อง UL3530 สำหรับเครื่องใช้ในบ้าน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
UL3530 Silicone Wire 600V 200C Flexible High Temperature Wire for Oven and Heating
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ซิลิโคน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
สายเคเบิลหุ้มฉนวนยางซิลิโคน 600V 150C UL3530 18AWG สำหรับเครื่องทำความร้อนอุตสาหกรรม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
ลวดหุ้มฉนวนที่มีความยืดหยุ่นหลายสีพร้อมตัวนำทองแดงชุบนิกเกิล
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
AWM ที่อยู่ในรายการของ UL UL3530 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวดทนต่ออุณหภูมิสูง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃หรือ 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
1

