ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ ul758 high voltage electrical wire ] การจับคู่ 385 ผลิตภัณฑ์.
สายไฟฉนวน XLPE UL3173 สายไฟทนน้ำมันสำหรับเครื่องกำเนิดไฟฟ้าใช้สีดำ
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
สายไฟฉนวน XLPE 600-750V, ลวดเชื่อม AWG 26 AWG มาตรฐาน
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 600-750V |
| อุณหภูมิที่กำหนด: | 150 ℃ |
250C 14 AWG ลวดควั่น, ลวดทองแดงชุบนิกเกิล UL10486
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
อุณหภูมิสูง 22 Awg สายไฟฟ้า, ลวดทนความร้อนสำหรับเตาอบ 450C 600V UL5335
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 450 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | กระจก |
ลวดตะกั่วบางแรงดันสูง 600V, ลวดฉนวน FEP UL1901 200 ℃
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
14awg อุณหภูมิสูง UL1331 เทฟลอนลวดหุ้มฉนวนสำหรับเตาอบไฟฟ้า
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
26awg ไฟเบอร์กลาสอุณหภูมิสูงฉนวนลวด ul3122 ลวดทองแดงชุบนิกเกิลสำหรับเซ็นเซอร์
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาส |
ไฟเบอร์กลาส Braided Electrical Cable สายฉนวนซิลิโคนทนความร้อน
| Insulation: | silicone rubber |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26-20AWG |
UL3512 ลวดทองแดงเชื่อมที่มีความยืดหยุ่น, 0.5-4.0 Sq Mm สายไฟฟ้า
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 0.5-4.0ตรม |
2-7 pins 250C UL20225 PFA ลวดเทฟลอนฉนวนลวดนิกเกิลชุบคูเปอร์
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |

