ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ ul758 high voltage electrical wire ] การจับคู่ 385 ผลิตภัณฑ์.
5 แกน 200C UL20723 FEP ลวดเทฟลอนหุ้มฉนวนสำหรับผลิตภัณฑ์ความร้อน
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
30AWG เครื่องใช้ในบ้าน PFA ฉนวนลวด 150V ทองแดงกระป๋อง
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, เครื่องใช้ไฟฟ้า, สายไฟ, เครื่องใช้ในบ้าน |
ลวดหุ้มฉนวนที่มีความยืดหยุ่นหลายสีพร้อมตัวนำทองแดงชุบนิกเกิล
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
UL3137 มาตรฐาน 26 Awg ซิลิโคนลวด / ลวดความร้อนทนเครื่องใช้ 600V
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26AWG, 24AWG, 22AWG, 20AWG |
Multi Core 22 Awg ลวดเคลือบ, ETFE ฉนวนลวดความร้อน
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ / 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ETFE |
multicore 200C UL20369 / 20710 FEP ลวดเทฟลอนหุ้มฉนวนสำหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรม
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
200C อุณหภูมิสูง UL3122 18AWG สาย XLPE ไฟฟ้า 300V
| ชื่อ: | ลวดซิลิโคน |
|---|---|
| แบบ: | AWM3122 |
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
1 สายไฟฉนวน PFA หลัก UL1860 สายไฟทองแดงกระป๋องสำหรับเครื่องใช้ในบ้าน
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, เครื่องใช้ไฟฟ้า, สายไฟ, เครื่องใช้ในบ้าน |
อุณหภูมิสูง 18awg ใบรับรอง UL เทฟลอนลวดหุ้มฉนวน UL1332
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | เทฟลอน FEP |
12awg UL1570 อุณหภูมิสูง 250C เทฟลอนลวดหุ้มฉนวนลวดทองแดงชุบนิกเกิล
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PTFE |

