ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ ul758 high voltage electrical wire ] การจับคู่ 385 ผลิตภัณฑ์.
24awg 250C UL1659 PTFE อุณหภูมิสูงเทฟลอนลวดหุ้มฉนวนสำหรับจักรยานไฟฟ้า
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PTFE |
20awg อุณหภูมิสูง 250C AWM UL1726 PFA สายเคเบิลหุ้มฉนวนเทฟลอน
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
อุณหภูมิสูง PFA ลวดเทฟลอนหุ้มฉนวน 26 AWG UL1859 บรรจุม้วน
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
ลวดเทฟลอน 600V 250C AWM 14 AWG, สายเชื่อมต่ออุณหภูมิสูง UL10362
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
2-7pins อุณหภูมิสูง UL20262 FEP ฉนวนเทฟลอนลวดสำหรับผลิตภัณฑ์ความร้อนไฟฟ้า
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
150C PFA Flexible Insulated Wire UL1859 E239689 High Temperature
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1859 ฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูง l ความต้านทานไฟฟ้าขอเกี่ยวสาย |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
22AWG พีวีซีฉนวนสายไฟฟ้าที่มีความยืดหยุ่นพร้อมตัวนำทองแดง
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
22awg UL1180 อุณหภูมิสูงไม่มีรอยแตก PTFE เทฟลอนลวดหุ้มฉนวน
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PTFE |
ตัวนำทองแดงเคลือบดีบุกเทฟลอนลวดหุ้มฉนวน 300V UL1592 ทนต่อสภาพอากาศ
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30AWG-16AWG |
หลักฐานความร้อน 300V 200C เทฟลอนลวดหุ้มฉนวน UL1332 สีที่แตกต่างกันเป็นตัวเลือก
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30AWG-10AWG |

