ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ ul758 high voltage electrical wire ] การจับคู่ 385 ผลิตภัณฑ์.
สายซิลิโคนทนความร้อนอุณหภูมิสูง, 18-12 AWG Multi Strand สายซิลิโคน
| ชื่อ: | สายซิลิโคนอุณหภูมิสูง |
|---|---|
| แบบ: | AWM3134 |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
UL758 300V 3.70 มม. ลวดทองแดงหุ้มฉนวน PTFE อุณหภูมิสูง
| สิ่งของ: | ลวดฉนวน PTFE |
|---|---|
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงชุบนิกเกิล / ชุบเงิน |
| OD: | 0.90-3.70mm |
UL 3271 XLPE Hook Up Wire 600V / 125C 18awg Ul758 เครื่องทำความร้อนไฟฟ้าอุตสาหกรรมไฟแดง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายxlpe |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายเคเบิล xlpe |
สายลวดทองแดงหุ้มฉนวน PVC / พีวีซีที่ได้มาตรฐานจาก UL สำหรับเครื่องปรับอากาศ
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 80 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
รายชื่อ UL 24 AWG Wire, FEP เคลือบ Hook Up Wire 300V 150C
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30AWG-10AWG |
ลวดทองแดงหุ้มฉนวนพีวีซีที่จดทะเบียนในรายการ UL / สายเคเบิลหุ้มฉนวนพีวีซีสำหรับเครื่องปรับอากาศ UL1007
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 80 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
ฮาโลเจนฟรี XLPE ตะขอสายไฟ Led สายแสง UL3265 UL อนุมัติหลายสี
| แรงดันไฟฟ้า: | 150V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 125 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
ลวด fep และสายเคเบิลหุ้มฉนวนลวดเทฟลอน UL1331 สีที่แตกต่างกันสำหรับตัวเลือก
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30AWG-4 / 0AWG |
30-16AWG UL3728 สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวน 305 ม. / ม้วน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคนคู่ |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30-16AWG |
ลวดยืดหยุ่นไฟฟ้า UL3122 20awg 18awg 16awg สำหรับเครื่องใช้ภายในบ้าน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26AWG-16AWG, 0.3-1.25 มม |

