ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ ul758 high voltage electrical wire ] การจับคู่ 385 ผลิตภัณฑ์.
ตัวนำไฟฟ้าทองแดงหุ้มฉนวน FEP แบบอิเล็กทรอนิกส์ UL1592 สำหรับให้แสงสว่าง
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, เครื่องใช้ไฟฟ้า, สายไฟ, เครื่องใช้ในบ้าน |
UL1591 เคลือบเทฟลอน FEP ฉนวนลวด 300V ทองแดงกระป๋องสำหรับเครื่องทำความร้อน
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, เครื่องใช้ไฟฟ้า, สายไฟ, เครื่องใช้ในบ้าน |
305 ม. / ม้วนสายไฟหุ้มฉนวนทองแดงหุ้มฉนวน PVC สายไฟ
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
UL1007 สายไฟทองแดงหุ้มฉนวน PVC แบบยืดหยุ่นได้
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
สายซิลิโคนหุ้มฉนวนซุปเปอร์ยืดหยุ่นและสายเคเบิลสีฟ้า UL3135 600V 200C
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
| ชื่อ: | ลวดทองแดงซิลิโคน |
ซิลิคอน 200 เซลเซียส 10Awg ลวดฉนวนยืดหยุ่น 1.45 มม
| วัสดุ: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว |
| ตัวนำ: | กระป๋อง-คูเปอร์ |
200 เซลเซียส 600v ไฟเบอร์กลาสที่มีความยืดหยุ่นฉนวนลวดกระป๋องคูเปอร์ 10Awg
| วัสดุ: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | กระป๋อง-คูเปอร์ |
สายเคเบิลทองแดงชุบนิกเกิลหุ้มฉนวน PFA อุณหภูมิสูง 1AWG สำหรับมอเตอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พีเอฟเอ ไวร์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 450/750V |
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงนิกเกิล |
2000Ft / ROLL UL3133 22awg ชุบนิกเกิลทองแดง Fep Wire
| แบบ: | UL3133 |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
200C UL3367 สายเคเบิลหุ้มฉนวนทองแดงกระป๋อง 18AWG VDE สำหรับเครื่องกำเนิดไฟฟ้า
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |

