ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ ul758 high voltage electrical wire ] การจับคู่ 385 ผลิตภัณฑ์.
ลวดยืดหยุ่นไฟฟ้า UL3122 20awg 18awg 16awg สำหรับเครื่องใช้ภายในบ้าน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26AWG-16AWG, 0.3-1.25 มม |
ลวดทองแดงยางซิลิโคนยางซิลิโคน UL3075 ยืดหยุ่นไฟฟ้าสำหรับเครื่องทำความร้อนภายในบ้าน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 10AWG |
สายฉนวนยางซิลิโคน UL4330 สำหรับเครื่องใช้ไฟฟ้าภายในบ้านอุณหภูมิสูง
| ชื่อ: | ลวดซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่น |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | ไฟหน้าเครื่องชงกาแฟเตาอบไมโครเวฟ |
สายฉนวนยางซิลิโคน UL4330 สำหรับเครื่องใช้ไฟฟ้าภายในบ้านอุณหภูมิสูง
| ชื่อ: | ลวดซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่น |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | ไฟหน้าเครื่องชงกาแฟเตาอบไมโครเวฟ |
16awg 450C ไมก้าอุณหภูมิสูงฉนวนลวด / ลวดทองแดงชุบนิกเกิล UL5128
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 450 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | กระจก |
16-32AWG ลวดเทฟลอนที่มีความยืดหยุ่นหุ้มฉนวนตัวนำทองแดงกระป๋อง UL1860
| แรงดันไฟฟ้า: | 150V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
26 Awg อุณหภูมิสูง XLPE สายเคเบิลหุ้มฉนวน 600v สายเบ็ด 150C UL3289
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V-750V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
2.5mm2 UL3135 20AWG ลวดไฟฟ้าที่ยืดหยุ่นได้ทองแดงกระป๋อง
| การประยุกต์ใช้งาน: | พลังงานอุตสาหกรรมเครื่องใช้ในบ้าน |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| มาตรฐาน: | UL 758 |
16awg 450C ลวดฉนวนไมกาอุณหภูมิสูง / ลวดทองแดงชุบนิกเกิล UL5128
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 450 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | กระจก |
16-32AWG ลวดฉนวนยืดหยุ่นตัวนำทองแดงกระป๋อง UL1860
| แรงดันไฟฟ้า: | 150V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |

