ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 300v flexible insulated wire ] การจับคู่ 271 ผลิตภัณฑ์.
VDE ซิลิโคนยืดหยุ่นฉนวนลวด 26AWG 0.48 มม. ยางไฟเบอร์กลาสสายถักเปีย
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 250C |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |
สายไหม้กันไฟ ซิลิโคนกันไฟ กันน้ํามัน 300V
| ระดับความกระชับกําลัง: | 300V/600V |
|---|---|
| ขนาด: | 2.5มม |
| ชนิดลวด: | ฉนวน |
22AWG 300V UL3122 ลวดฉนวนซิลิโคนยืดหยุ่น FT2 เปลวไฟ
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3122 300V 26AWG ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคนที่พันเกลียว FT2 การทดสอบเปลวไฟ
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดฉนวนหลายสียืดหยุ่นได้ E239689 UL 1592 FEP ฉนวนอายุการใช้งานยาวนาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฉนวน UL 1592 FEP ทนอุณหภูมิสูง l ลวดเชื่อมไฟฟ้า |
|---|---|
| สี: | สีทั้งหมด |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิเกิล |
UL 3122 300V 24AWG 7 / 0.16mm สายเคเบิลหุ้มฉนวนสายเทอร์โมพลาสติก Slicone
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3122 20AWG Insulated Wire Cable สายเทอร์โมพลาสติก Slicone สีเหลืองแดงเขียว
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
300V 150C Flexible Electrical Wire UL1333 26AWG FEP Insulated Wire
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1333 26AWG FEP ฉนวนลวดเคลือบลวด |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
7.3N/Mm2 ความแข็งแรงในการดึง FEP สายกันหนาว 0.25mm ความหนาของการกันหนาว
| ความหนาของฉนวน: | 0.25มม |
|---|---|
| ความต้านทาน: | ≤20Ω/km |
| ความสามารถในการติดไฟ: | UL VW-1 |
ทนต่ออุณหภูมิ 7.3N / mm2 FEP สายประปา สีขาว 0.25 มม
| Temperature Range: | -60℃~200℃ |
|---|---|
| Tensile Strength: | 7.3N/mm2 |
| Resistance: | ≤2.5Ω/km |

