ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 300v flexible insulated wire ] การจับคู่ 271 ผลิตภัณฑ์.
silicone rubber insulated wire 12-30AWG for electrical appliance with blace red color
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
UL3219 0.78mm Silicone Rubber Insulated Wire 150C Nickel Copper Wire
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
13 Awg 2.5mm สายกันไฟซิลิโคนยาง ความยาว 100m สําหรับการใช้งาน 300v / 600v
| การควั่น: | 7x0.2มม |
|---|---|
| ทนน้ำมัน: | ดี |
| ขนาด: | 2.5มม |
UL3136 silicone rubber insulated wire Tinned Copper For Lighting with black color
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
30AWG 150C VDE ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน UL3132 สายเคเบิลตัวนำทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
26AWG ไฟเบอร์กลาส FT2 เปลวไฟสายไฟยืดหยุ่น UL3122 Stranded
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
2สายกันไฟจากยางซิลิโคน ขนาด 0.5 มม สําหรับการใช้งานความดันสูง
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| ชนิดลวด: | ฉนวน |
| ต้านทานโอโซน: | ดี |
2สายกันไฟจากยางซิลิโคน ขนาด 0.5 มม สําหรับการใช้งานความดันสูง
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| แบบสาย: | ฉนวน |
| ต้านทานโอโซน: | ดี |
ทนทาน 13 Awg ซิลิโคนยาง โยธาสายยาว 100m ความยาว ทนต่อน้ํามันที่ดี
| ความต้านทานต่อน้ํามัน: | ดี |
|---|---|
| ขนาด: | 2.5มม |
| ผู้ขับ: | ทองแดง |

