ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 300v flexible insulated wire ] การจับคู่ 271 ผลิตภัณฑ์.
E239689 26AWG FEP Insulation Wire UL1332 Nickel Plated Copper Conductor
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1332 26AWG FEP ฉนวนลวดเคลือบลวด |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
7.3N/mm2 สายไฟ FEP กันไฟ มีช่วงอุณหภูมิที่กว้าง
| Color: | White |
|---|---|
| Tensile Strength: | 7.3N/mm2 |
| Product Name: | FEP Insulated Wire |
UL VW-1 ทองแดงนํา FEP สายประปา -60 °C ถึง 200 °C ระยะอุณหภูมิ
| Insulation Thickness: | 0.25mm |
|---|---|
| Conductor: | Copper |
| Temperature Range: | -60℃~200℃ |
Nickel Plated FEP Insulation Wire E239689 UL1332 26AWG Copper Conductor
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1332 26AWG FEP ฉนวนลวดเคลือบลวด |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
E239689 UL1332 26AWG FEP ลวดฉนวนเทฟลอนเคลือบทองแดงตัวนำทองแดง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1332 26AWG FEP ลวดฉนวน ลวดเคลือบ |
|---|---|
| สี: | สีทั้งหมด |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิเกิล |
Reach Insulated Wire 22AWG Wire High Temperature Wire 450C
| สิ่งของ: | ลวดฉนวนไมกา |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | แก้วไมก้า + |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
UL3223 150C Fiberglass Silicone Insulated Wire 300V For Electrical Appliance
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
สายไฟฟ้าไฟฟ้า FEP ระยะยาวสูง 300V UL VW-1
| ความสามารถในการติดไฟ: | UL VW-1 |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| ระดับความกระชับกําลัง: | 300V |
ลวดทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส VDE 150 มม. ยืดหยุ่น 300V
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3223 150C ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน 300V ลวดทองแดงชุบนิกเกิล
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |

