ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 300v flexible insulated wire ] การจับคู่ 271 ผลิตภัณฑ์.
200c 300v Stranded PFA Insulated Wire UL1726 Flexible Hook Up Wire
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1726 ฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูง l ความต้านทานไฟฟ้าขอเกี่ยวสาย |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน 300V 20AWG 150C UL3140 ทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
การนําไฟฟ้าทองแดงไฟฟ้าประปา FEP ที่มีความสามารถสูง
| ระยะอุณหภูมิ: | -60℃~200℃ |
|---|---|
| กว้างนอก: | 2.5มม |
| ความต้านทาน: | ≤2.5Ω/km |
สายไฟฟ้าประปาซิลิโคนยางประปาประสิทธิภาพ 300V สําหรับการใช้งานไฟฟ้า
| สารหน่วงไฟ: | ใช่ |
|---|---|
| ชนิดลวด: | ฉนวน |
| ทนน้ำมัน: | ดี |
สายไฟฟ้าประปาซิลิโคนยางประปาประสิทธิภาพ 300V สําหรับการใช้งานไฟฟ้า
| ป้องกันเพลิง: | ใช่ |
|---|---|
| แบบสาย: | ฉนวน |
| ความต้านทานต่อน้ํามัน: | ดี |
สายไฟฟ้าประปาซิลิโคนยางประปาประสิทธิภาพ 300V สําหรับการใช้งานไฟฟ้า
| ป้องกันเพลิง: | ใช่ |
|---|---|
| แบบสาย: | ฉนวน |
| ความต้านทานต่อน้ํามัน: | ดี |
10KV UL3122 Flexible Electrical Wire 300V 200C Silicone Rubber Wire
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดทองแดงชุบนิกเกิลไฟเบอร์กลาส 150C UL3130 ลวดฉนวนยางซิลิโคน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
สีเหลือง 22awg 150deg สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวนสำหรับการใช้งานไฟ LED
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ไฟหน้า 300V UL3223 สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวน
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

