ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ coated flexible insulated wire ] การจับคู่ 84 ผลิตภัณฑ์.
UL1333 FEP ฉนวนเทฟลอนเคลือบลวดตัวนำทองแดงกระป๋อง26AWG
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1333 26AWG FEP ฉนวนลวดเทฟลอนเคลือบลวด |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
สายและสายไฟ PFA 6 - 16 AWG สายเคลือบซิลิโคนยืดหยุ่นอุณหภูมิสูง
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
ฉนวนทองแดงคู่สายฉนวน FEP อุณหภูมิสูง 22 AWG
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, เครื่องใช้ไฟฟ้า, สายไฟ, เครื่องใช้ในบ้าน |
0.75 มม. ยืดหยุ่นยางซิลิโคนเคลือบลวดยืดหยุ่นสำหรับไฟ LED
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V / 500V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
อุณหภูมิสูงสายยางซิลิโคนหุ้มฉนวนยืดหยุ่น UL3241 ป้องกันความชื้น
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงชุบนิกเกิลหรือชุบเงิน |
สายซิลิโคนยางหุ้มฉนวน 250 องศามีความยืดหยุ่นหลายคอร์ Type UL4367
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
สายไฟฟ้าที่หุ้มด้วยฉนวนยาง, 20 AWG ที่ติดสายลวดเชื่อมความร้อน
| ชื่อ: | สายไฟฟ้าซิลิโคน |
|---|---|
| แบบ: | AWM3137 |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
สายเคลือบยางซิลิโคนสีแดง UL3223, หม้อหุงข้าวยืดหยุ่นทนต่อสภาพอากาศ
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
อุณหภูมิสูง PFA ลวดเทฟลอนหุ้มฉนวน 26 AWG UL1859 บรรจุม้วน
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
2-7pins อุณหภูมิสูง UL20262 FEP ฉนวนเทฟลอนลวดสำหรับผลิตภัณฑ์ความร้อนไฟฟ้า
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |

