ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ coated flexible insulated wire ] การจับคู่ 84 ผลิตภัณฑ์.
สายยางซิลิโคนอุณหภูมิสูง 0.5 มม. UL Awm สำหรับเครื่องใช้ในบ้าน
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
UL1592 FEP ซิลิโคนฉนวนลวดทองแดงกระป๋องเคลือบอุณหภูมิสูง
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 200 องศา |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |
20 AWG Stranded ยางซิลิโคนสายถักเปีย ตัวนำทองแดง อุตสาหกรรม Wire
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
สายและสายไฟ PFA 6 - 16 AWG สายเคลือบซิลิโคนยืดหยุ่นอุณหภูมิสูง
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
26AWG Pvc Insulated Cable UL1015 600V 105C Fire Resistant Cable
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลวด PVC |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
26AWG Pvc ติดเคเบิล UL1015 600V 105C ติดเคเบิลกันไฟ
| ชื่อสินค้า: | ลวดพีวีซี |
|---|---|
| ผู้ขับ: | ทองแดงกระป๋อง |
| การกันความร้อน: | PVC |
10KV ลวดความร้อนที่อุณหภูมิสูง, ซิลิโคนเสื้อลวด UL3634 ทนต่อสารเคมี
| แรงดันไฟฟ้า: | 10000V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงชุบนิกเกิล |
กระป๋อง VDE UL3223 ยางซิลิโคนเคลือบลวดเครื่องใช้ภายในบ้าน
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
14 AWG ลวดเคลือบซิลิโคนแบบยืดหยุ่น UL3135 สายเคเบิลทนความร้อนของมอเตอร์
| วัสดุ: | ยางซิลิโคนเคลือบทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| มาตรฐาน: | UL758 |
สีแดง UL3223 ยางซิลิโคนลวดเคลือบ, ยืดหยุ่นหม้อหุงข้าวลวดทนต่อสภาพอากาศ
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

