ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ coated flexible insulated wire ] การจับคู่ 84 ผลิตภัณฑ์.
105C Electric PVC Insulated Copper Wire Oil Proof สำหรับยานยนต์ 600V
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
สายไฟพีวีซีหุ้มฉนวนทองแดงหุ้มฉนวนสำหรับให้แสงสว่าง UL1015 30AWG
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
UL1015 ตัวนำไฟฟ้าทองแดงหุ้มฉนวน PVC สำหรับสายไฟ
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนยางซิลิโคนลวดทองแดงยืดหยุ่น 2.5 มม. ยืดหยุ่นได้
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
สายลวดทองแดงหุ้มฉนวน PVC / พีวีซีที่ได้มาตรฐานจาก UL สำหรับเครื่องปรับอากาศ
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 80 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
ลวดความต้านทานฉนวนภายในสีขาวทองแดงกระป๋อง AWM1007 สำหรับห้องครัวบ้าน
| สินค้า: | ลวดทองแดงหุ้มฉนวน PVC |
|---|---|
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
| OD: | 0.24-1.50 มม |
สายเคเบิลหุ้มพีวีซี, อุปกรณ์ไฟฟ้าหุ้มฉนวน
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPVC |
|---|---|
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
| OD: | 1.05-2.4mm |
สายเคเบิลหุ้มฉนวนยางซิลิโคน 600V AWM UL3512 8awg
| สายเดี่ยว: | 0.05mm |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
ลวดทองแดงหุ้มฉนวนพีวีซีหลายสีตัวนำทองแดงบริสุทธิ์ UL รับรอง UL1015
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 105C |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
32-16AWG พีวีซีลวดทองแดงฉนวนความร้อนหลักฐานสายไฟฟ้า UL1007
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 32-16AWG |

