ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ coated flexible insulated wire ] การจับคู่ 84 ผลิตภัณฑ์.
ลวดเทฟลอน 600V 250C AWM 14 AWG, สายเชื่อมต่ออุณหภูมิสูง UL10362
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
ไฟฟ้าที่มีความยืดหยุ่น 20AWG 300V UL1007 ลวดทองแดงหุ้มฉนวนพีวีซีทองแดงกระป๋อง
| จำนวนรุ่น:: | UL1007 |
|---|---|
| การประยุกต์ใช้:: | สายภายในสำหรับอุปกรณ์ ฯลฯ |
| ประเภทตัวนำ:: | ที่ควั่น |
200.C UL ซิลิโคนเชือกเชือกเชือก 0.08 เสื้อในดํา ขาว แดง น้ําเงิน น้ําตาลเขียว
| Material: | Silicone |
|---|---|
| UL Listed: | Yes |
| Color: | Black, White, Red, Brown, Green, Blue |
สายทองแดงประกอบด้วยเส้นใยแก้วประกอบด้วยสายทองแดงประกอบด้วยสายทองแดงประกอบด้วยสายทองแดงประกอบด้วยสายทองแดงประกอบด้วยสายทองแดงประกอบด้วยสายทองแดงประกอบด้วยสายทองแดงประกอบด้วยสายทองแดงประกอบด้วยสายทองแดงประกอบด้วยสายทองแดงประกอบด้วยสายทองแดงประกอบด้วยสายทองแดง
| สีแจ็คเก็ต: | สีดํา |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| วัสดุแจ็คเก็ต: | ไฟเบอร์กลาส |
สายทองแดงชุบนิกเกิลไฟเบอร์กลาส 305 ม. / ม้วน UL3219 ลวดเคลือบซิลิกอน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL3253 250C สายเคเบิลทองแดงชุบนิกเกิล 305 ม. / ม้วนลวดเคลือบซิลิกอน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |
ลวดทองแดงหุ้มฉนวน PVC กระป๋อง 12 AWG สำหรับอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
7x26 สายทองแดงที่เคลือบด้วยใยแก้วสําหรับการใช้งานไฟฟ้า
| ระดับความกระชับกําลัง: | 600V |
|---|---|
| เสื้อโคจร: | ใช่ |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
สายไหม้กันไฟ ซิลิโคนครอบคลุม UL รายการในสายนําทองแดงดํา RoHS
| Jacket Thickness: | 0.08 |
|---|---|
| UL Listed: | Yes |
| Conductor Type: | Tinned Copper |
2AWG 4AWG 6AWG 8AWG 10AWG 12AWG 14AWG 16AWG สายยางซิลิโคนทองแดง
| ได้รับการรับรองจากซีเอสเอ: | ใช่ |
|---|---|
| เส้นตัวนำ: | ควั่น |
| สอดคล้องกับ RoHS: | ใช่ |

