ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ electric hook up cable ] การจับคู่ 179 ผลิตภัณฑ์.
150C พิกัดอุณหภูมิ XLPE ฉนวนสายตัวนำทองแดงกระป๋องดีบุก
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30-2AWG |
AWM3289 28AWG อุปทานโรงงานไฟสีดำ XLPE ฉนวนสายเคเบิลไฟฟ้า
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3289 |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ฉนวนกันความร้อน XLPE ฮาโลเจนฟรีสายทนไฟ 600V 150C ทนต่อสภาพอากาศ
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
ลวดและสายเคเบิลหุ้มฉนวน XLPE ปลอดควันต่ำและฮาโลเจน UL3271
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 125C |
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
หน่วงไฟ 28 AWG Hookup Wire, XLPE ฉนวนสายไฟอเนกประสงค์
| ชื่อ: | สายไฟฟ้า XLPE |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
AWM3289 24AWG จีนโรงงานซัพพลายไฟหน้าสีแดง XLPE สายเคเบิลหุ้มฉนวน
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3289 |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
AWM3289 18AWG จัดหาเครื่องใช้ในบ้านสีเขียวและสีเหลือง XLPE สายเคเบิลหุ้มฉนวน
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3289 |
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
สายฉนวนที่มีความยืดหยุ่น 200C E239689 UL 1860 AWG 24 PFA Hook Up Cable
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฉนวน UL1860 ทนความร้อนสูง l ลวดตะขอเกี่ยวไฟฟ้า |
|---|---|
| สี: | สีทั้งหมด |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิเกิล |
ลวดเทฟลอน 600V 250C AWM 14 AWG, สายเชื่อมต่ออุณหภูมิสูง UL10362
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
ลวดไฟฟ้า FEP อุณหภูมิสูงทองแดงกระป๋อง UL1330 1AWG สำหรับให้แสงสว่าง
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดง |
| ฉนวนกันความร้อน: | fep ฉนวนสาย |

