ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ electric hook up cable ] การจับคู่ 179 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องใช้ในบ้านฉนวน XLPE Hook Up Wire 305M / ตัวนำทองแดงม้วน
| วัสดุ: | XLPE+ ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| มาตรฐาน: | UL758 |
ฉนวนสายไฟฟ้าอุณหภูมิสูงฉนวน AWM มาตรฐาน UL 758
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนสีเขียว 1.5 มม. สำหรับมอเตอร์ไฟฟ้า UL3512
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
อุณหภูมิสูง 22 Awg สายไฟฟ้า, ลวดทนความร้อนสำหรับเตาอบ 450C 600V UL5335
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 450 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | กระจก |
ทองแดงกระป๋อง UL3271 12AWG XLPE ขอเกี่ยวสาย AWM3271
| ชื่อ: | สายไฟฟ้า XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3271 |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
22awg UL3320 สายเคเบิลหุ้มฉนวน XLPE ขอเกี่ยวสายใบรับรอง UL
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 90 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
22awg UL3320 สายเคเบิลหุ้มฉนวน XLPE ขอเกี่ยวสายใบรับรอง UL
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 90 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
สายเชื่อมต่อ 12 AWG ที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม, สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง UL3240
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายเชื่อมต่อ 12 AWG ที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม, สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง UL3240
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม 12 awg ลวดเชื่อม, อุณหภูมิสูงสายไฟฟ้า UL3240
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

