ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ electric hook up cable ] การจับคู่ 179 ผลิตภัณฑ์.
UL3271 12AWG XLPE หุ้มลวดสำหรับไฟ led 1.86-9.90 mm
| ชื่อ: | สายไฟฟ้า XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3271 |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
16 awg 600V 105C UL1015 สายลวดทองแดงหุ้มฉนวน PVC Hook Up Cable
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 105 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
105c 600v 32awg XLPE Hook Up Wire UL758 พร้อม Jacket
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีน้ำเงิน |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
16 awg 600V 105C UL1015 สายลวดทองแดงหุ้มฉนวน PVC Hook Up Cable
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 105 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
ทองแดงกระป๋อง XLPE ตัวนำไฟฟ้าเกลียว 26Awg
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีน้ำเงิน |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
กันความร้อน 18 Awg Electric Hook Up Cable, ROHS ลวดฮาโลเจนฟรี UL3266
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 125 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
สายเชื่อม Hookup สีขาวที่ใช้งานได้หลากหลาย 26 AWG เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3321 |
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
เชื่อมต่อสายฉนวน FEP ที่มีความยืดหยุ่น E239689 UL1901 สายเทฟลอนทุกสี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฉนวน UL1901 ทนอุณหภูมิสูง l ลวดเชื่อมไฟฟ้า |
|---|---|
| สี: | สีทั้งหมด |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิเกิล |
ทุกสีลวดที่มีความยืดหยุ่น E239689 UL 1727 PFA สายเทฟลอนอายุการใช้งานยาวนาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฉนวน UL1727 ทนความร้อนสูง l ลวดตะขอเกี่ยวไฟฟ้า |
|---|---|
| สี: | สีทั้งหมด |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิเกิล |

