ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ electric hook up cable ] การจับคู่ 179 ผลิตภัณฑ์.
PFA ลวดเทฟลอน 150C ลวดความร้อนเครื่องใช้ทนความร้อน, สายเคเบิลหุ้มฉนวน E239689 UL 1858
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฉนวน UL1858 ทนความร้อนสูง l ลวดตะขอเกี่ยวไฟฟ้า |
|---|---|
| สี: | สีทั้งหมด |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิเกิล |
สายไฟที่มีความยืดหยุ่นทนเปลวไฟ E239689 UL4389 สายเทฟลอนทุกสี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฉนวน UL4389 ทนความร้อนสูง l ลวดตะขอเกี่ยวไฟฟ้า |
|---|---|
| สี: | สีทั้งหมด |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิเกิล |
สายเคเบิลฉนวนยืดหยุ่น UL1860 24AWG PFA เทฟลอน E239689
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1860 ฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูง l ความต้านทานไฟฟ้าขอเกี่ยวสาย |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
Copper 24AWG PFA Flexible Insulated Cable E239689 150V 200C UL1860 For Home
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1860 ฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูง l ความต้านทานไฟฟ้าขอเกี่ยวสาย |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
UL 3271 XLPE Hook Up Wire 600V / 125C 18awg Ul758 เครื่องทำความร้อนไฟฟ้าอุตสาหกรรมไฟแดง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายxlpe |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายเคเบิล xlpe |
UL3173 ฉนวน XLPE หุ้มฉนวนสายไฟสายไฟสำหรับเครื่องกำเนิดไฟฟ้า20AWG
| วัสดุ: | XLPE+ ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| มาตรฐาน: | UL758 |
สายเคเบิล AWM ยืดหยุ่นทองแดงกระป๋อง 8awg ยางซิลิโคน UL758
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
100 ม. / ม้วน UAV 125C 600V XLPE Hook Up Wire UL3196 XLPE ฉนวน Cable
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 125C |
| มาตรฐาน: | UL758 |
CCC 7.60mm 18AWG XLPE ขอเกี่ยวสายสำหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรม
| สิ่งของ: | XLPE ขอเกี่ยวสาย |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600-750V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
CCC 7.60mm 16 AWG 600V Copper Conductor XLPE Insulated Electric Wire Brown
| สิ่งของ: | XLPE ขอเกี่ยวสาย |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600-750V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |

