ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ electric hook up cable ] การจับคู่ 179 ผลิตภัณฑ์.
มีความยืดหยุ่นมัลติคอร์ VDE H05SS-F ยางซิลิโคนหุ้มลวดขอเกี่ยวลวด
| แรงดันไฟฟ้า: | 450V / 750V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
ยางซิลิโคนหุ้มฉนวน 12 AWG สายไฟฟ้า, สายตะกั่วแบตเตอรี่
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 18-12AWG |
สายแบตเตอรี่ซิลิโคน 600V 200C, ลวดทนความร้อนสูง UL CUL CSA รับรอง
| แรงดันไฟฟ้า: | AC 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
สายไฟฟ้าซิลิโคนทองแดงกระป๋อง, UL Listed สายเคเบิลซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่น 26 AWG
| ชื่อ: | สายยืดหยุ่นของ AWM3135 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
22WAG UL1858 PFA อุณหภูมิสูงฉนวนเทฟลอนลวด 150 องศา
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
สายเคเบิล XLPE Awm3173 สายเคเบิลทำความร้อน 600V ทนไฟฮาโลเจนฟรีลวดตะกั่วไฟฟ้าแบบตะขอ
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3321 |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
VDE 600V 22AWG XLPE สายเชื่อมต่อ UL3386 XLPE สายเคเบิลใต้ดิน
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | เหลืองเขียว |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
รายชื่อ UL 24 AWG Wire, FEP เคลือบ Hook Up Wire 300V 150C
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30AWG-10AWG |
150C XLPE Hook Up Wire สายเคเบิลหุ้มฉนวน XLPE UL3321 VW-1 18AWG สำหรับอุตสาหกรรมไฟฟ้า
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
OD1.46mm XLPE Hook Up Wire 20AWG VW-1 สายไฟทองแดงกระป๋อง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีน้ำเงิน |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |

