ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ heat resistant thin insulated wire ] การจับคู่ 448 ผลิตภัณฑ์.
26 / 0.254 UL758 1000Ft ลวดซิลิโคนทองแดงกระป๋อง 16AWG
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ไฟ 12awg VDE ซิลิโคนลวดทองแดง UL3134 600V
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
รถยนต์ตัวนำทองแดงสายเคลือบ FEP สายเคเบิลหุ้มฉนวน CSA FEP
| วงดนตรี: | ลูกชายของฉัน |
|---|---|
| certification: | CSA/UL/CCC/VDE/ISO |
| ใบสมัคร: | เครื่องทำความร้อน, เครื่องใช้ไฟฟ้า, เครื่องใช้ในบ้าน |
สายซิลิโคนมาตรฐาน UL UL3135 สายซิลิโคนยืดหยุ่นสำหรับตัวนำทองแดงกระป๋อง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ° C |
| MOQ: | 3050M |
305 ม. / ม้วน UL3123 สายไฟฉนวนซิลิโคน 150C XLPE ลวดทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
300V 305m / ม้วนสายยางซิลิโคน UL3130 ลวดทองแดงชุบนิกเกิล
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL3071 ลวดทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส 16AWG 600V VDE อุณหภูมิสูง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
200C UL3241 ลวดทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส 305 ม. / ม้วนสายซิลิโคนอุณหภูมิสูง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
200C UL3367 สายเคเบิลหุ้มฉนวนทองแดงกระป๋อง 18AWG VDE สำหรับเครื่องกำเนิดไฟฟ้า
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
CCC Automobiles FEP Copper Wire 30awg UL1332 200V CSA FEP Insulated Cable
| วงดนตรี: | ลูกชายของฉัน |
|---|---|
| certification: | CSA/UL/CCC/VDE/ISO |
| ใบสมัคร: | เครื่องทำความร้อน, เครื่องใช้ไฟฟ้า, เครื่องใช้ในบ้าน |

