ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ heat resistant thin insulated wire ] การจับคู่ 447 ผลิตภัณฑ์.
600V 12AWG 100 ม. / ม้วนสายฉนวนซิลิโคนสายไฟฟ้าทองแดง UL3071
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
Ul3071 100m / ม้วนสายยางซิลิโคนหุ้มฉนวน 26awg ลวดทองแดงแรงสูง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3222 สายไฟยืดหยุ่นซิลิโคน 305 ม. / ม้วน UL758 ลวดทองแดงชุบนิกเกิล
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL3253 250C สายเคเบิลทองแดงชุบนิกเกิล 305 ม. / ม้วนลวดเคลือบซิลิกอน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |
26awg XLPE UL3071 ลวดทองแดงควั่น 24awg ทนไฟ
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส 600V UL3071 125c Xlpe อุณหภูมิสูง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
CCC XLPE UL3071 สายไฟฟ้าทองแดงแกนเดี่ยว 16AWG 125c VDE
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
150C UL3133 สายทดสอบซิลิโคนที่ยืดหยุ่นได้สายไฟฟ้าทองแดงกระป๋อง 305 ม. / ม้วน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
CSA 30AWG XLPE ลวดทองแดงหุ้มฉนวน UL3271 ทองแดงกระป๋อง 610m / ม้วน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3271 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3135 ลวดความร้อนฉนวนยางซิลิโคนทองแดงกระป๋องอุณหภูมิสูง
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |

