ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ heat resistant thin insulated wire ] การจับคู่ 447 ผลิตภัณฑ์.
ลวดทองแดงหุ้มฉนวนพีวีซีแข็ง 610 ม. UL1007 สายเคเบิลตะขอไฟฟ้า
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงหรือทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์, ขดลวดหม้อแปลงและอื่นๆ, เครื่องมือไฟฟ้า, เครื่องกลและไฟฟ้าเป็นต้น |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า: | 300V |
XLPE 20 Awg XLPE Hook Up Wire ฉนวนกันความร้อนที่มีอุณหภูมิสูง
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3321 |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 1.86-10.66 มม |
UL3074 12AWG 600V 200C สายทองแดงผสมใยแก้วยางซิลิโคนสําหรับเครื่องล้างความชื้นและเครื่องอบอุ่น
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 12 awg |
| วัสดุฉนวน: | ยาง |
ไฟจัดอันดับ 16-30 AWG ควั่นลวด, UL3068 ไฟเบอร์กลาสถักสายฮาโลเจนฟรี
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว |
สายเคเบิลหุ้มฉนวนยางซิลิโคน 600V AWM UL3512 8awg
| สายเดี่ยว: | 0.05mm |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
สายยางซิลิโคนอุณหภูมิสูง 0.5 มม. UL Awm สำหรับเครื่องใช้ในบ้าน
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
สายซิลิโคนทนความร้อนอุณหภูมิสูง, 18-12 AWG Multi Strand สายซิลิโคน
| ชื่อ: | สายซิลิโคนอุณหภูมิสูง |
|---|---|
| แบบ: | AWM3134 |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
FT2 เปลวไฟซิลิโคนทองแดงลวดทดสอบตะกั่ว 24AWG 600V UL ยืดหยุ่น UL3135 ถัก
| ชื่อแบรนด์: | MYSUN |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | UL3135 |
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
32-16AWG พีวีซีลวดทองแดงฉนวนความร้อนหลักฐานสายไฟฟ้า UL1007
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 32-16AWG |
22 Awg ซิลิโคนไฟเบอร์กลาสลวดทองแดงหุ้มฉนวน UL 3122 ทนอุณหภูมิสูง
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |

