ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ heat resistant thin insulated wire ] การจับคู่ 447 ผลิตภัณฑ์.
200C UL3241 ลวดทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส 305 ม. / ม้วนสายซิลิโคนอุณหภูมิสูง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
CCC Automobiles FEP Copper Wire 30awg UL1332 200V CSA FEP Insulated Cable
| วงดนตรี: | ลูกชายของฉัน |
|---|---|
| certification: | CSA/UL/CCC/VDE/ISO |
| ใบสมัคร: | เครื่องทำความร้อน, เครื่องใช้ไฟฟ้า, เครื่องใช้ในบ้าน |
200.C UL ซิลิโคนเชือกเชือกเชือก 0.08 เสื้อในดํา ขาว แดง น้ําเงิน น้ําตาลเขียว
| Material: | Silicone |
|---|---|
| UL Listed: | Yes |
| Color: | Black, White, Red, Brown, Green, Blue |
2000Ft / ROLL UL3133 22awg ชุบนิกเกิลทองแดง Fep Wire
| แบบ: | UL3133 |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
Single Core UL1726 14AWG ทองแดงกระป๋อง PFA Wire หุ้มฉนวนเทฟลอน
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | PFA |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
OD 4.92mm 9AWG XLPE ฉนวนไฟฟ้าสายไฟ UL3173 สำหรับ UAV สีเหลือง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3173 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
150C UL3133 สายทดสอบซิลิโคน 305 ม. / ม้วน VDE สายเคเบิลทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
600V 150C UL3137 ลวดหุ้มซิลิโคน 305 ม. / ม้วนสายไฟทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL3142 600V 305m / ม้วนสายยางซิลิโคน 150C สายไฟทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
สายทองแดงชุบนิกเกิลไฟเบอร์กลาส 305 ม. / ม้วน UL3219 ลวดเคลือบซิลิกอน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |

