ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ heat resistant thin insulated wire ] การจับคู่ 447 ผลิตภัณฑ์.
VDE H05s-K สายเคเบิลซิลิโคนแกนเดี่ยว 750V สายไฟฟ้ากันความร้อน
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
สายเคเบิลหุ้มฉนวนยางซิลิโคน 600V 150C UL3134 ทองแดงกระป๋อง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
200C UL3367 สายเคเบิลหุ้มฉนวนทองแดงกระป๋อง 18AWG VDE สำหรับเครื่องกำเนิดไฟฟ้า
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
200C Tinned Fiberglass Insulated Copper Wire 305m/ Roll UL3241
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
305 ม. / ม้วน UL3123 สายทองแดงหุ้มฉนวนซิลิโคนเครื่องใช้ในบ้านลวดทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
สายเคเบิลหุ้มฉนวนทองแดงกระป๋อง 2.5 มม. 200C UL3135 สายเคเบิลหุ้มฉนวนยางซิลิโคน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
สายยางซิลิโคนแรงสูง VDE H05S-K 750V 180C 0.5mm
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
สายป้องกันซิลิโคน 3050 ความยาว 600V CSA รับรอง 10awg
| Conductor Type: | Tinned Copper |
|---|---|
| Insulation: | Silicone |
| Jacket Thickness: | 0.08 |
สายทองแดงประกอบด้วยซิลิโคนประกอบด้วยสารประกอบด้วยสีประกอบด้วยสารประกอบด้วยสีประกอบด้วยสารประกอบด้วยสีประกอบด้วยสารประกอบด้วยสีประกอบด้วยสารประกอบด้วยสีประกอบด้วยสีประกอบด้วยสารประกอบด้วยสีประกอบด้วยสารประกอบด้วยสีประกอบด้วยสารประกอบด้วยสีประกอบด้วยสีประกอบด้วยสารประกอบด้วยสีประกอบด้วยสีประกอบด้วยสีประกอบด้วยสีประกอบด้วยสีประกอบด้วยสีประกอบด้วยสีประกอบด้วยสีประกอบด้วยสีประกอบด้วยสีประกอบด้วยสีประกอบด้วยสีประกอบด้วยสีประกอบด้วยสีประกอบด้วยสีประกอบด้วยสีประกอบด้วยสีประกอบด้วยสีประกอบ
| Color: | Black, White, Red, Brown, Green, Blue |
|---|---|
| Material: | Silicone |
| Conductor Type: | Tinned Copper |
รายชื่อ UL 24 AWG Wire, FEP เคลือบ Hook Up Wire 300V 150C
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30AWG-10AWG |

