ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ industrial electric wire and cable ] การจับคู่ 501 ผลิตภัณฑ์.
600V 150C UL758 ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน UL3141 Copper Electric Wire
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง 250C UL3251 สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |
ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน 300V 20AWG 150C UL3140 ทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL1015 ตัวนำไฟฟ้าทองแดงหุ้มฉนวน PVC สำหรับสายไฟ
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
250C 14 AWG ลวดควั่น, ลวดทองแดงชุบนิกเกิล UL10486
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
UL3135 600V 200C สายกันซิลิโคน 16AWG - 30AWG สายไฟฟ้า
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
UL3135 600V 200C สายกันซิลิโคน 16AWG - 30AWG สายไฟฟ้า
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
Multi Core 22 Awg ลวดเคลือบ, ETFE ฉนวนลวดความร้อน
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ / 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ETFE |
multicore 200C UL20369 / 20710 FEP ลวดเทฟลอนหุ้มฉนวนสำหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรม
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
5 แกน 200C UL20723 FEP ลวดเทฟลอนหุ้มฉนวนสำหรับผลิตภัณฑ์ความร้อน
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |

