ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ industrial electric wire and cable ] การจับคู่ 501 ผลิตภัณฑ์.
18awg 200C UL1592 อุณหภูมิสูงลวดเทฟลอนฉนวนสำหรับยานยนต์
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
อุณหภูมิสูง PFA ลวดเทฟลอนหุ้มฉนวน 26 AWG UL1859 บรรจุม้วน
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
หลักฐานความร้อน 300V 200C เทฟลอนลวดหุ้มฉนวน UL1332 สีที่แตกต่างกันเป็นตัวเลือก
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30AWG-10AWG |
ฉนวนทองแดงคู่สายฉนวน FEP อุณหภูมิสูง 22 AWG
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, เครื่องใช้ไฟฟ้า, สายไฟ, เครื่องใช้ในบ้าน |
ลวดอุณหภูมิสูง 18 AWG UL1330 200c 600 โวลต์ FEP ฉนวนสายไฟฟ้าสาย 2.17 มม
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | FEP |
| สี: | ความต้องการ |
UL10362 PFA Insulation Flexible Electrical Wire Nickel Plated Copper 600V 250C for home appliance
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL10362 PFA ฉนวนความร้อนความต้านทานไฟฟ้า Wire |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
ทนทาน 6 Awg XLPE สายเชื่อมต่อที่ได้รับการรับรองมาตรฐาน UL ROSH & REACH
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 125 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
250C UL3253 Nickel Plated Copper Wire Silicone Rubber 300V 305m/ roll
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |
1.15mm Silicone Rubber Insulated Wire 250C UL3251 High Temperature
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |
Nickel copper Electrical Wire UL3251 Silicone Rubber Insulated Wire with red black white color
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |

