ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ industrial electric wire and cable ] การจับคู่ 501 ผลิตภัณฑ์.
UL758 สายทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส 3068 ยางซิลิโคน 600v VDE
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | เขียว |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
1 สายไฟฉนวน PFA หลัก UL1860 สายไฟทองแดงกระป๋องสำหรับเครื่องใช้ในบ้าน
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, เครื่องใช้ไฟฟ้า, สายไฟ, เครื่องใช้ในบ้าน |
สายป้องกันไฟที่มีความยืดหยุ่น, 18 Awg 600v ลวดควั่น UL3132
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30AWG-16AWG |
XLPE ขอเกี่ยวสายสำหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรม 18AWG เส้นผ่านศูนย์กลาง 0.30-7.60 มม
| สิ่งของ: | XLPE ขอเกี่ยวสาย |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600-750V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนที่ใช้ในเครื่องใช้ในบ้าน / ไฟ / เครื่องทำความร้อนลวดทองแดงอุณหภูมิสูงกระป๋อง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200°C |
| มาตรฐาน: | UL758 |
สายเชื่อมต่อไฟฟ้าซิลิโคนภายใน 150C 300v สายไฟและสายเคเบิลทองแดงกระป๋อง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
UL3512 ลวดทองแดงเชื่อมที่มีความยืดหยุ่น, 0.5-4.0 Sq Mm สายไฟฟ้า
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 0.5-4.0ตรม |
UL3367 สายตัวนำทองแดงกระป๋อง 300V 18AWG สายไฟและสายเคเบิล
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
สายพีวีซีทนต่ออุณหภูมิต่ำ 80c 24AWG 7/0.2 สายไฟและสายเคเบิล
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
สาย PVC 22 AWG สีแดงและ 26AWG สีดำ Sr PVC ฉนวนสายไฟและสายเคเบิล
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |

