ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ industrial electric wire and cable ] การจับคู่ 501 ผลิตภัณฑ์.
22awg UL3320 XLPE สายเคเบิลหุ้มฉนวนตะขอขึ้นสายใบรับรอง UL
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 90 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
ลวดไฟฟ้าหุ้มทองแดงที่กำหนดเองสำหรับสายเคเบิล Pigtail ใช้ในอุตสาหกรรม
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
2000 ฟุต / ม้วน UL3133 22Awg ซิลิโคนลวดทองแดงหุ้มฉนวน
| แบบ: | UL3133 |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
5 Pins 200C สายไฟฟ้าแบบกำหนดเอง Telfon Insulation Jacket สายเคเบิลความร้อน
| แรงดันไฟฟ้า: | 450V / 750V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP หรือ PFA |
ลวด PTFE ไฟฟ้าอุณหภูมิสูง 200C ทองแดงกระป๋อง 22AWG 3mm
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, เครื่องใช้ไฟฟ้า, สายไฟ, เครื่องใช้ในบ้าน |
UL 1199 สายไฟฉนวนไฟฟ้าแบบกำหนดเองสายไฟเบอร์ออปติก 20 AWG
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ลวดทองแดงชุบนิกเกิล/เงินชุบ |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, เครื่องใช้ไฟฟ้า, สายไฟ, เครื่องใช้ในบ้าน |
สายและสายไฟ PFA 6 - 16 AWG สายเคลือบซิลิโคนยืดหยุ่นอุณหภูมิสูง
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
16-32AWG ลวดเทฟลอนที่มีความยืดหยุ่นหุ้มฉนวนตัวนำทองแดงกระป๋อง UL1860
| แรงดันไฟฟ้า: | 150V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
awm 22 วัดที่มีความยืดหยุ่น UL3212 ทนความร้อนซิลิโคนยางฉนวนสายไฟฟ้า
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดทองแดงชุบเทฟลอน 32-10AWG, ลวดหุ้มเทฟลอน UL1180
| ฉนวนกันความร้อน: | PTFE |
|---|---|
| ตัวนำ: | นิกเกิลหรือชุบเงิน |
| ขนาด: | 32AWG-10AWG |

