ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ silicone copper wire ] การจับคู่ 962 ผลิตภัณฑ์.
UL3222 Lighting 305m/ Roll Silicone Flexible Cable 150C Nickel Plated Copper Wire
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคนยืดหยุ่น 28AWG ลวดทองแดงกระป๋องบริสุทธิ์
| ประเภทตัวนำ: | ยืดหยุ่นได้ |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
สายไฟซิลิโคนยาง 8AWG UL3512 ทองแดงเคลือบดีบุก 200C
| Temperature rating: | 200C |
|---|---|
| Conductor material: | Tinned Copper wire |
| Insulation material: | Silicone Rubber |
UL3512 12AWG สายดัดกันซิลิโคน Super Soft สายดัดกันซิลิโคน 660/0.08 ทองแดงกระป๋องสําหรับการใช้งานอุณหภูมิสูง
| วัสดุตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ: | 600V |
| ประเภทตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายไฟหุ้มฉนวนซิลิโคน Super Soft 14AWG ทนแรงดัน 600V และทนอุณหภูมิ 200C สำหรับใช้งานในยานยนต์
| วัสดุตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 14AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
สายไฟฉนวนซิลิโคนทนอุณหภูมิสูง UL3530 พร้อมตัวนำทองแดงเคลือบดีบุกสำหรับงาน 200C
| วัสดุตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 1 AWG, 2 AWG, 4 AWG, 6 AWG, 8 AWG, 10 AWG, 12 AWG, 14 AWG, 16 AWG, 18 AWG, 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 2 |
| วัสดุฉนวน: | ซิลิโคน |
สายเคเบิลซิลิโคนสีแดง / สายไฟฟ้าซิลิโคนเคลือบ 300V 150C UL3132
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
UL3512 4/0AWG สายยางซิลิโคน 200C กันความร้อน 600V
| Temperature rating: | 200C |
|---|---|
| Shape: | ROUND |
| Diameter: | 4/0AWG |
สายไฟซิลิโคน UL3134 600V 150C พร้อมตัวนำทองแดงเคลือบดีบุกสำหรับเครื่องใช้ไฟฟ้าและมอเตอร์
| วัสดุตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 16 AWG, 18 AWG, 14 AWG, 12 AWG |
| วัสดุฉนวน: | ซิลิโคน |
ทองแดงกระป๋อง CCC UL3133 305m / ม้วนซิลิโคนฉนวนลวดเครื่องใช้ภายในบ้าน
| ชื่อ: | ลวดฉนวนซิลิโคน 22 AWG |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

