ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ silicone copper wire ] การจับคู่ 962 ผลิตภัณฑ์.
305 ม. / ม้วน UL3123 สายทองแดงหุ้มฉนวนซิลิโคนเครื่องใช้ในบ้านลวดทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
สายไฟฟ้าซิลิโคนประกอบกันแบบยืดหยุ่น UL รายการ 12awg สายนําทองแดงกระป๋อง - สีดํา / ขาว / แดง
| CSA Certified: | Yes |
|---|---|
| Conductor Strand: | Stranded |
| RoHS Compliant: | Yes |
2AWG 4AWG 6AWG 8AWG 10AWG 12AWG 14AWG 16AWG สายยางซิลิโคนทองแดง
| ได้รับการรับรองจากซีเอสเอ: | ใช่ |
|---|---|
| เส้นตัวนำ: | ควั่น |
| สอดคล้องกับ RoHS: | ใช่ |
UL3219 0.78mm Silicone Rubber Insulated Wire 150C Nickel Copper Wire
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
ลวดทองแดงชุบนิกเกิลไฟเบอร์กลาส 150C UL3130 ลวดฉนวนยางซิลิโคน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
สายเคเบิลกันความร้อนฉนวนซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่นสูงสำหรับเครื่องใช้ในบ้าน UL3135
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
สายยางซิลิโคนอุณหภูมิสูง 0.5 มม. UL Awm สำหรับเครื่องใช้ในบ้าน
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
สีดําซิลิโคนกันไฟสาย UL ลงประกาศ สายไฟนําทองแดงกระป๋อง
| Conductor Strand: | Stranded |
|---|---|
| UL Listed: | Yes |
| RoHS Compliant: | Yes |
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนที่ใช้ในเครื่องใช้ในบ้าน / ไฟ / เครื่องทำความร้อนลวดทองแดงอุณหภูมิสูงกระป๋อง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200°C |
| มาตรฐาน: | UL758 |
200C UL Silicone Rubber Insulated Wire UL3240 305m/ Roll Tinned Copper Wire
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |

